Axis Powers: Hetalia RP House
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำทำไม ก็รู้กันอยู่แล้วนี่ว่าเป็นฮีโร่?

Go down

แนะนำทำไม ก็รู้กันอยู่แล้วนี่ว่าเป็นฮีโร่? Empty แนะนำทำไม ก็รู้กันอยู่แล้วนี่ว่าเป็นฮีโร่?

Post  Emily-F-Jones Mon Dec 19, 2011 2:46 pm

6-6 ..เพราะงั้นก็ไม่ต้องบอกหรอกเนอะ!

เอาเป็นว่า I'm Hero!
ชื่อ เอมิลี่ อีส ฮีโร่
นามสกุล เอฟ โจนส์ ฮีโร่
ประเทศ อเมริกา ฮีโร่
อาชีพ ฮีโร่
อายุ คูลแบบฮีโร่
อาหารที่ชอบ แฮมเบอร์เกอร์ของฮีโร่
เครื่องดื่มที่ชอบ โค้กของฮีโร่
นิสัย เป็นฮีโร่
ลักษณะ คือฮีโร่
หน้าตา ดีแบบฮีโร่
อยู่โรงเรียน ของฮีโร่
สรุปแล้วก็คือ ฉันคือฮีโร่!

ที่นี่มีฮีโร่คือฉันนะโอเค้?มีอะไรก็ต้องทำตามฮีโร่นะ ยูโน้ว?
ไม่ฟังคำคัดค้านหรอกนะ เพราะฉันคือฮีโร่อ้ะ!
Emily-F-Jones
Emily-F-Jones

Back to top Go down

Back to top